รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน วัฒนา ขับเคลื่อนค่านิยมองค์การ TEAM for Soils ทีมดีดินดี ในพื้นที่จ.สงขลา
วันพุธที่ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2566
ณ โรงแรมหาดแก้วรีสอร์ท ตำบลชิงโค อำเภอสิงหนคร จังหวัดสงขลา
วันพุธที่ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2566 เวลา 13.30 น. นายวัฒนา มังธิสาร รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดินด้านบริหาร เป็นประธานเปิดกิจกรรมขับเคลื่อนค่านิยมองค์การ TEAM for Soilsทีมดีดินดี โดยมีนายสุชล แก้วเกาะสะบ้า ผู้อำนวยการสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 12 ข้าราชการ และเจ้าหน้าที่เข้าร่วม ณ โรงแรมหาดแก้วรีสอร์ท ตำบลชิงโค อำเภอสิงหนคร จังหวัดสงขลา
สำหรับกิจกรรมขับเคลื่อนค่านิยมองค์การ TEAM for Soils ทีมดีดินดี เพื่อสื่อสารค่านิยมองค์การให้บุคลากรรับรู้ เข้าใจ จดจำและแสดงออกถึงพฤติกรรมที่พึงปฏิบัติอย่างสม่ำเสมอ ตลอดจนถ่ายทอดปลูกฝังจนเกิดเป็นวัฒนธรรมองค์การ ที่มุ่งสู่ความสำเร็จร่วมกัน ตามวิสัยทัศน์และพันธกิจขององค์การ นอกจากนี้ ภายในงานมีการจัดกิจกรรมกีฬาสีสัมพันธ์ระหว่างหน่วยงานในพื้นที่ เพื่อสานสัมพันธ์และร่วมแสดงออกถึงความเป็นอันหนึ่งอันเดียวกัน
รายงาน : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 12 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป