ร่วมพิธีเปิดงาน "กระทรวงเกษตรและสหกรณ์ร่วมใจ คืนความสุขสู่ประชาชน"
วันเสาร์ที่ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2557
สนามกีฬาน้ำแก้จน กรมชลประทาน ปากเกร็ด นนทบุรี
นายสุรเดช เตียวตระกูล รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดินด้านปฏิบัติการ พร้อมด้วย นายก่อเกียรติ จันทร์พึ่งสุข ผอ.สพข.2 นางเพ็ญศรี หมื่นสังข์ เลขานุการกรม และนายสถาพร ใจอารีย์ ผู้เชี่ยวชาญสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 1 ร่วมพิธีเปิดงาน "กระทรวงเกษตรและสหกรณ์ร่วมใจ คืนความสุขสู่ประชาชน" จัดขึ้นระหว่างวันที่ 12 - 13 กรกฎาคม พ.ศ.2557 ณ สนามกีฬาน้ำแก้จน กรมชลประทาน ปากเกร็ด นนทบุรี ในส่วนของกรมพัฒนาที่ดิน ได้นำผลไม้จากภาคตะวันออก เช่น ทุเรียน มังคุด เงาะ ลองกอง ฯลฯ และน้ำหมักชีวภาพ ผลิตภัณฑ์กรมพัฒนาที่ดิน มาแจกจ่ายให้กับประชาชนที่มาร่วมงานตลอดทั้ง 2 วัน
รายงาน : นางสาวสำราญ คมศรี นักวิชาการเผยแพร่ชำนาญการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นางสาวสำราญ คมศรี นักวิชาการเผยแพร่ชำนาญการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป