นางกุลรัศมิ์ รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน
ร่วมแสดงความยินดี กับข้าราชการดีเด่น
ในพิธีรับครุฑทองคำ
วันศุกร์ที่ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2557
กรมชลประทาน สามเสน
พิธีรับครุฑทองคำของข้าราชการดีเด่นจากท่านปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ โดยมี นางกุลรัศมิ์ อนันต์พงษ์สุข รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดินเข้าร่วมแสดงความยินดีเมื่อวันที่ 30 พฤษภาคม พ.ศ.2557 ณ กรมชลประทาน สามเสน ขอประกาศเกียรติคุณข้าราชการดีเด่นของกรมพัฒนาที่ดินประจำปี 2557จำนวน 2 ราย คือ คุณสุมิตรา วัฒนา สำนักสำรวจดินและวางแผนการใช้ที่ดิน และคุณสำราญ แสนศิลา สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 9
รายงาน : นางสาวสำราญ คมศรี นักวิชาการเผยแพร่ชำนาญการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นางสาวสำราญ คมศรี นักวิชาการเผยแพร่ชำนาญการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป