ประชุมคณะกรรมการจัดงานเฉลิมพระเกียรติมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 87 พรรษา ประโยชน์สุขสู่ปวงประชา ครั้งที่ 2/2557
วันพฤหัสบดีที่ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2557
ศูนย์ศึกษาการพัฒนาเขาหินซ้อนอันเนื่องมาจากพระราชดำริ จ.ฉะเชิงเทรา
นายสมโสตถิ์ ดำเนินงาม ผู้อำนวยการสำนักวิจัยและพัฒนาการจัดการที่ดิน เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการจัดงานเฉลิมพระเกียรติมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 87 พรรษา ประโยชน์สุขสู่ปวงประชา ครั้งที่ 2/2557 ณ ศูนย์ศึกษาการพัฒนาเขาหินซ้อนอันเนื่องมาจากพระราชดำริ จ.ฉะเชิงเทรา เพื่อพิจารณาผังบริเวณการจัดงาน และการมอบหมายงาน รวมทั้งการแต่งตั้งคณะทำงาน โดยมี คณะกรรมการฯ และผู้เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุม
รายงาน : นางสาวสิริบังอร เธียรชาติอนันต์ นักวิชาการเผยแพร่ปฏิบัติการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นายอตินันท์ บุญลาโภ เจ้าหน้าที่ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป