ต้อนรับคณะเจ้าหน้าที่ภูฏาน
วันจันทร์ที่ 2 มิถุนายน พ.ศ. 2557
ห้องประชุม ชั้น 2 กรมพัฒนาที่ดิน
นายอภิชาต จงสกุล ให้การต้อนรับคณะเจ้าหน้าที่ภูฏาน พร้อมทั้งเป็นประธานในพิธีเปิดการฝึกอบรม Techniques for Soil Survey and Classification in Watershed Area ภายใต้กรอบความร่วมมือด้านการเกษตรไทย - ภูฏาน โดยมี นางสาวภัทราภรณ์ โสเจยยะ ผู้อำนวยการกองการเจ้าหน้าที่ นายสมโสตถิ์ ดำเนินงาม ผู้อำนวยการสำนักวิจัยและพัฒนาการจัดการที่ดิน นางสาวสุภาพร จันรุ่งเรือง ผู้อำนวยการกองเทคโนโลยีชีวภาพทางดิน และผู้เกี่ยวข้องเข้าร่วมพิธีเปิดฯ
รายงาน : นางสาวสิริบังอร เธียรชาติอนันต์ นักวิชาการเผยแพร่ปฏิบัติการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นายอตินันท์ บุญลาโภ เจ้าหน้าที่ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป