ผู้แทนกรมพัฒนาที่ดินร่วมแสดงความยินดีกับกรมการข้าว ครบรอบ 8 ปี
วันศุกร์ที่ 14 มีนาคม พ.ศ. 2557
กรมการข้าว
นางเพ็ญศรี หมื่นสังข์ เลขานุการกรม เป็นผู้แทนอธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน มอบดอกไม้แสดงความยินดีในวันคล้ายวันสถาปนากรมการข้าว ครบรอบ 8 ปี ณ กรมการข้าว กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
รายงาน : นางสาวสิริบังอร เธียรชาติอนันต์ นักวิชาการเผยแพร่ปฏิบัติการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นางสาวสิริบังอร เธียรชาติอนันต์ นักวิชาการเผยแพร่ปฏิบัติการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป