ผู้แทนกรมพัฒนาที่ดินร่วมแสดงความยินดีกับกรมตรวจบัญชีสหกรณ์ ในวาระครบรอบ 62 ปี
วันพฤหัสบดีที่ 13 มีนาคม พ.ศ. 2557
โรงแรมปริ๊นพาเลช มหานาค
นางเพ็ญศรี หมื่นสังข์ เลขานุการกรม เป็นผู้แทนอธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน มอบดอกไม้แสดงความยินดีในวาระครบรอบ 62 ปี กรมตรวจบัญชีสหกรณ์ ณ ห้องปริ๊น 2 - 3 ชั้น11 โรงแรมปริ๊นพาเลช มหานาค เขตป้อมปราบศัตรูพ่าย กรุงเทพฯ
รายงาน : นางสาวสิริบังอร เธียรชาติอนันต์ นักวิชาการเผยแพร่ปฏิบัติการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นางสาวสิริบังอร เธียรชาติอนันต์ นักวิชาการเผยแพร่ปฏิบัติการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป