ประชุมคณะทำงานจัดทำหลักสูตรการจัดระบบอนุรักษ์ดินและน้ำในเขตพัฒนาที่ดิน ครั้งที่ 1/2557
วันศุกร์ที่ 14 มีนาคม พ.ศ. 2557
ห้องประชุมกรมพัฒนาที่ดิน ชั้น 2
นางกุลรัศมิ์ อนันต์พงษ์สุข รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดินด้านบริหาร
เป็นประธานในการประชุมคณะทำงานจัดทำหลักสูตรการจัดระบบอนุรักษ์ดินและน้ำในเขตพัฒนาที่ดิน ครั้งที่ 1/2557 เพื่อทราบโครงการจัดทำหลักสูตรฝึกอบรมผ่านสื่ออิเลคทรอนิกส์ (e - Training) เรื่อง การจัดทำระบบอนุรักษ์ดินและน้ำในเขตพัฒนาที่ดิน และเพื่อพิจารณากำหนดร่างแนวทางการจัดทำชุดวิชา แผนปฏิบัติจัดทำชุดวิชา กำหนดระดับชุดวิชา กลุ่มเป้าหมายชุดวิชา ผู้จัดทำสคริปต์การเรียนการสอน กำหนดสื่อประกอบเนื้อหาวิชา และแต่งตั้งทีมชุดวิชา "หลักสูตรการจัดระบบอนุรักษ์ดินและน้ำในเขตพัฒนาที่ดิน" โดยมีคณะทำงานฯ เข้าร่วมประชุม
รายงาน : นางสาวสิริบังอร เธียรชาติอนันต์ นักวิชาการเผยแพร่ปฏิบัติการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นายอตินันท์ บุญลาโภ เจ้าหน้าที่ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป