รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน สุมิตรา ลุยใต้ตรวจราชการในพื้นที่ จังหวัดตรัง พร้อมมอบแนวทางปฏิบัติงาน
วันเสาร์ที่ 27 มกราคม พ.ศ. 2567
ณ ห้องประชุมสถานีพัฒนาที่ดินตรัง ต.บ้านควน อ.เมือง จ.ตรัง
วันเสาร์ที่ 27 มกราคม พ.ศ. 2567 เวลา 10.00 น. ดร.สุมิตรา วัฒนา รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดินด้านบริหาร ลงพื้นที่ตรวจราชการ พร้อมรับฟังรายงานผลการดำเนินงานประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ของหน่วยงานในสังกัดสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 12 โอกาสนี้ รองอธิบดีได้มอบแนวทางในการปฏิบัติงาน และการแก้ไขปัญหาอุปสรรคต่างๆ เพื่อให้การดำเนินงานบรรลุเป้าหมายเกิดผลสำเร็จอย่างมีประสิทธิภาพ สอดคล้องกับนโยบายหลักของกรมพัฒนาที่ดิน และกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ โดยมีผู้อำนวยการสถานีพัฒนาที่ดิน ข้าราชการ และเจ้าหน้าที่ ในสังกัดสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 12 ให้การต้อนรับ ณ ห้องประชุมสถานีพัฒนาที่ดินตรัง ต.บ้านควน อ.เมือง จ.ตรัง
รายงาน : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : สถานีพัฒนาที่ดินตรัง สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 12 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป