อธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน ปราโมทย์ รับรางวัล นิสิตเก่าดีเด่น ประจำปี 2567 จาก สมาคมนิสิตเก่า มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
วันศุกร์ที่ 19 มกราคม พ.ศ. 2567
ณ อาคารสมาคมศิษย์เก่ามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ บางเขน กรุงเทพฯ
วันศุกร์ที่ 19 มกราคม พ.ศ. 2567 นายปราโมทย์ ยาใจ อธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน เข้ารับโล่รางวัลนิสิตเก่าดีเด่น ประจำปี 2567 ประเภทนักบริหารภาครัฐ/ราชการ จาก ดร.จรัญธาดา กรรณสูต องคมนตรี ประธานในพิธี จัดโดยสมาคมนิสิตเก่ามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ในพระราชูปถัมภ์ ณ อาคารสมาคมศิษย์เก่ามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ บางเขน กรุงเทพฯ รางวัลนิสิตศิษย์เก่าดีเด่นของ ม.เกษตรศาสตร์ มอบให้เพื่อเชิดชูเกียรตินิสิตเก่าของสถาบันที่มีความรู้ความสามารถ มีคุณธรรม จริยธรรม และรับผิดชอบต่อสังคม เป็นผู้ทำคุณประโยชน์ให้แก่องค์กร สังคมและประเทศ สร้างความสำเร็จและสร้างชื่อเสียงให้แก่องค์กรและมหาวิทยาลัย
รายงาน : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป