อธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน ปราโมทย์ ติดตามการเตรียมความพร้อมจัดพิธีถวายผ้าพระกฐินพระราชทานกรมพัฒนาที่ดิน ประจำปี 2566
วันศุกร์ที่ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566
ณ วัดกวิศรารามราชวรวิหาร ตำบลท่าหิน อำเภอเมืองลพบุรี จังหวัดลพบุรี
วันศุกร์ที่ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566 เวลา 16.00 น. นายปราโมทย์ ยาใจ อธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน พร้อมด้วย นายอนุวัชร โพธินาม และนายวัฒนา มังธิสาร รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน ลงพื้นที่ติดตามเตรียมความพร้อมการจัดพิธีถวายผ้าพระกฐินพระราชทาน กรมพัฒนาที่ดิน ประจำปี 2566 ณ วัดกวิศรารามราชวรวิหาร ตำบลท่าหิน อำเภอเมืองลพบุรี จังหวัดลพบุรี โดยมีคณะกรรมการดำเนินงานพิธีถวายผ้าพระกฐินพระราชทาน ประจำปี 2566 ร่วมด้วย เพื่อให้การจัดพิธีถวายผ้าพระกฐินพระราชทานของกรมพัฒนาที่ดิน ประจำปี 2566 ในวันเสาร์ที่ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566 เป็นไปด้วยความเรียบร้อย
รายงาน : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป