กรมพัฒนาที่ดิน ร่วมสัมมนา ความร่วมมือสู่ความสำเร็จ ประสานพลังขับเคลื่อนยุทธศาสตร์ชาติอย่างมีประสิทธิภาพ
วันจันทร์ที่ 25 กันยายน พ.ศ. 2566
ณ ห้องประชุม Grand Ballroom โรงแรมแกรนด์ ฟอร์จูน (พระราม 9) กรุงเทพฯ
วันจันทร์ที่ 25 กันยายน พ.ศ. 2566 เวลา 08.30 น. ดร.อาทิตย์ ศุขเกษม รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดินด้านวิชาการ ร่วมการสัมมนาเพื่อสรุปผลการขับเคลื่อนภารกิจภายใต้ยุทธศาสตร์ชาติ ความร่วมมือสู่ความสำเร็จ (Partnership for Success) ร่วมกับผู้แทนหน่วยงานภาครัฐ และภาคส่วนต่างๆ การสัมมนาครั้งนี้จัดโดยสำนักงานขับเคลื่อนการปฏิรูปประเทศ ยุทธศาสตร์ชาติ และการสร้างความสามัคคีปรองดอง (สำนักงาน ป.ย.ป.) เพื่อนำเสนอผลการดำเนินงานสำคัญที่มีการขับเคลื่อนเชิงบูรณาการ และมีผลงานเป็นที่ประจักษ์ เพื่อขับเคลื่อนยุทธศาสตร์ชาติ และแผนแม่บทภายใต้ยุทธศาสตร์ชาติ ให้บรรลุเป้าหมายอย่างมีประสิทธิภาพยิ่งขึ้น โดยมีนางชุติมา หาญเผชิญ ผู้อำนวยการสำนักงาน ป.ย.ป. เป็นประธานเปิดสัมมนา ณ ห้องประชุม Grand Ballroom โรงแรมแกรนด์ ฟอร์จูน (พระราม 9) กรุงเทพฯ
รายงาน : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : สำนักรองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดินด้านวิชาการ กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป