อธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน ลงพื้นที่ตรวจติดตามงาน สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 10 จังหวัดราชบุรี
วันศุกร์ที่ 31 มีนาคม พ.ศ. 2566
ณ ห้องประชุม อาคารฝึกอบรม สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 10 อ.เมือง จ.ราชบุรี
วันศุกร์ที่ 31 มีนาคม พ.ศ.2566 เวลา 09.00 น. นายปราโมทย์ ยาใจ อธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน ลงพื้นที่ตรวจติดตามการดำเนินงานสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 10 เพื่อติดตามความก้าวหน้าผลการดำเนินงาน โดยได้มอบแนวทางการปฏิบัติงานและการแก้ไขปัญหา อุปสรรค เพื่อขับเคลื่อนงานของกรมพัฒนาที่ดินและงานตามนโยบายของกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ให้บรรลุวัตถุประสงค์ โดยนายอนุวัชร โพธินาม ผู้อำนวยการสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 10 กล่าวต้อนรับ และรายงานความก้าวหน้าการดำเนินงานในภาพรวม โดยมีผู้อำนวยการสถานีพัฒนาที่ดินในสังกัด ผู้อำนวยการกลุ่ม หัวหน้าฝ่าย ข้าราชการ เจ้าหน้าที่และผู้เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุม อาคารฝึกอบรม สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 10 อ.เมือง จ.ราชบุรี
รายงาน : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป