ประชุมคณะกรรมการบริหารสมาคมอนุรักษ์ดินและน้ำแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 1/2566
วันศุกร์ที่ 31 มีนาคม พ.ศ. 2566
ณ ห้องประชุม 2802 ชั้น 8 อาคาร 2 กรมพัฒนาที่ดิน เขตจตุจักร กรุงเทพฯ และผ่านระบบการประชุมทางไกลออนไลน์ (Zoom Meeting)
วันศุกร์ที่ 31 มีนาคม พ.ศ. 2566 เวลา 10.00 น. ดร.อาทิตย์ ศุขเกษม รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดินด้านปฏิบัติการ ในฐานะกรรมการบริหารสมาคมอนุรักษ์ดินและน้ำแห่งประเทศไทย พร้อมด้วยนายสมโสถติ์ ดำเนินงาม ผู้อำนวยการสำนักเทคโนโลยีการสำรวจและทำแผนที่ ผู้เชี่ยวชาญ คณะกรรมการ ข้าราชการและเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องร่วมประชุมหารือเพื่อเตรียมการจัดการประชุมใหญ่สามัญประจำปี 2566 สมาคมอนุรักษ์ดินและน้ำแห่งประเทศไทย มีวาระสำคัญคือการเลือกตั้งนายกสมาคมอนุรักษ์ดินและน้ำคนใหม่ โดยมี ดร.สถาพร ใจอารีย์ นายกสมาคมอนุรักษ์ดินและน้ำแห่งประเทศไทย เป็นประธาน ณ ห้องประชุม 2802 ชั้น 8 อาคาร 2 กรมพัฒนาที่ดิน เขตจตุจักร กรุงเทพฯ และผ่านระบบการประชุมทางไกลออนไลน์ (Zoom Meeting)
รายงาน : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป