รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมสถานีพัฒนาที่ดินนครสวรรค์
วันพุธที่ 1 มีนาคม พ.ศ. 2566
ห้องประชุมสถานีพัฒนาที่ดินนครสวรรค์ ตำบลยางตาล อำเภอโกรกพระ จังหวัดนครสวรรค์
วันพุธที่ 1 มีนาคม พ.ศ. 2566 ดร.อาทิตย์ ศุขเกษม รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดินด้านปฏิบัติการ พร้อมด้วย นายสมบูรณ์ ธิจันทร์ ผู้อำนวยการสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 9 ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมและมอบแนวทางการดำเนินงานให้แก่เจ้าหน้าที่สถานีพัฒนาที่ดินนครสวรรค์ โดยมีนายตระกูล นามโลมา ผู้อำนวยการสถานีพัฒนาที่ดินนครสวรรค์ ข้าราชการและเจ้าหน้าที่ในสังกัดฯ ให้การต้อนรับและเข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสถานีพัฒนาที่ดินนครสวรรค์ ตำบลยางตาล อำเภอโกรกพระ จังหวัดนครสวรรค์
รายงาน : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป