การประชุมเชิงปฏิบัติการจัดทำแผนการบริหารจัดการทรัพยากรน้ำ
แบบบูรณาการลุ่มน้ำปิงตอนล่าง
ประจำปี 2562 ระดับลุ่มน้ำ ครั้งที่ 2
วันศุกร์ที่ 7 กรกฎาคม พ.ศ. 2560
ห้องประชุมลิไท โรงแรมเพชร อำเภอเมือง จังหวัดกำแพงเพชร
วันศุกร์ที่ 7 กรกฎาคม พ.ศ. 2560 สถานีพัฒนาที่ดินกำแพงเพชร สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 9 โดย นางณัฐธิดา เจริญศิลป์ เจ้าพนักงานการเกษตรปฏิบัติงาน เข้าร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการจัดทำแผนการบริหารจัดการทรัพยากรน้ำแบบบูรณาการลุ่มน้ำปิงตอนล่าง ประจำปี 2562 ระดับลุ่มน้ำ ครั้งที่ 2 โดยมี นายอุทัย สุวรรณโณ ผู้อำนวยการส่วนประสานและบริหารจัดการลุ่มน้ำปิงตอนล่าง เป็นประธานในการเปิดงาน มีผู้เข้าร่วมประชุม จำนวน 100 ราย
รายงาน : นางณัฐธิดา เจริญศิลป์ เจ้าพนักงานการเกษตรปฏิบัติงาน สถานีพัฒนาที่ดินกำแพงเพชร สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 9 กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นางณัฐธิดา เจริญศิลป์ เจ้าพนักงานการเกษตรปฏิบัติงาน สถานีพัฒนาที่ดินกำแพงเพชร สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 9 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป