ถ่ายทอดองค์ความรู้พัฒนาที่ดินกำแพงเพชร
บริหารจัดการน้ำอย่างสมดุลและยั่งยืน
วันจันทร์ที่ 3 กรกฎาคม พ.ศ. 2560
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติมหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร
วันจันทร์ที่ 3 กรกฎาคม พ.ศ. 2560 นายณัตชากร กัณฑ์กฤชกรณ์ ผู้อำนวยการสถานีพัฒนาที่ดินกำแพงเพชร เข้าร่วมเป็นวิทยากรเสวนาพิเศษและการประชุมเชิงปฏิบัติการ ธนาคารน้ำใต้ดิน ก้าวต่อตามรอยพ่อ เพื่อการบริหารจัดการน้ำอย่างสมดุลและยั่งยืน ร่วมกับหน่วยงานภาครัฐ ภาคเอกชน และภาคประชาชน โดยได้รับการสนับสนุนจากสถาบันน้ำนิเทศศาสนคุณ และชมรมนักยุทธศาสตร์เพื่อการพัฒนาสังคม มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร และมอบหมายให้ นายประกอบ คำเอี่ยม เจ้าพนักงานการเกษตรปฏิบัติงานนางสาวจิราพร ต่อปัญญา นักวิชาการเกษตรปฏิบัติการ และนางณัฐธิดา เจริญศิลป์ เจ้าพนักงานการเกษตรปฏิบัติงาน เข้าร่วมรับฟังการบรรยายในครั้งนี้ โดยมีผู้เข้าร่วมรับฟังการบรรยาย จำนวน 300 ราย
รายงาน : นางสาวจิราพร ต่อปัญญา นักวิชาการเกษตรปฏิบัติการ สถานีพัฒนาที่ดินกำแพงเพชร สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 9 กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นางณัฐธิดา เจริญศิลป์ เจ้าพนักงานการเกษตรปฏิบัติงาน สถานีพัฒนาที่ดินกำแพงเพชร สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 9 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป