มอบโล่รางวัลจากกรมพัฒนาที่ดิน แก่เกษตรกรจังหวัดตาก
วันอังคารที่ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2560
ม.2 บ.ซอโอ ต.ช่องแคบ อ.พบพระ จ.ตาก
วันอังคารที่ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2560 สถานีพัฒนาที่ดินตาก สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 9 โดย นายปฐมพงษ์ ขันธเลิศ เจ้าพนักงานการเกษตรชำนาญงาน เป็นผู้แทนมอบโล่รางวัลจากกรมพัฒนาที่ดิน ประเภทชมเชย การประกวดผลการดำเนินงาน โครงการแหล่งน้ำในไร่นานอกเขตชลประทานดีเด่น ปี 2560 พื้นที่ภาคกลาง ให้กับ นายชาติชาย มั่นสมสกุลชัย
รายงาน : นายปฐมพงษ์ ขันธเลิศ เจ้าพนักงานการเกษตรชำนาญงาน สถานีพัฒนาที่ดินตาก สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 9 กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นายสมบัติ รัติภัทร เจ้าหน้าที่ สถานีพัฒนาที่ดินตาก สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 9 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป