ประชุมคณะอนุกรรมการดำเนินงาน
ศูนย์ศึกษาการพัฒนาพิกุลทอง
วันอังคารที่ 20 มกราคม พ.ศ. 2558
ศูนย์ศึกษาการพัฒนาพิกุลทอง อ.เมือง จ.นราธิวาส
วันที่ 20 มกราคม 2558 ศูนย์ศึกษาการพัฒนาพิกุลทองอันเนื่องมาจากพระราดชำริ จัดให้มีการประชุม คณะอนุกรรมการดำเนินงานโครงการศูนย์ศึกษาการพัฒนาพิกุลทองฯ ครั้งที่ 1/2558 โดยมี นายสมชัย กิจเจริญรุ่งโรจน์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดนราธิวาส เป็นประธานการประชุม (แทนผู้ว่าราชการจังหวัดนราธิวาส) นางสายหยุด เพ็ชรสุข รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการศูนย์ศึกษาการพัฒนาพิกุลทอง เป็นเลขานุการคณะอนุกรรมการฯ พร้อมรายงานความก้าวหน้าการดำเนินงาน ของงบปี 2557 ซึ่งผู้เข้าร่วมประชุมมีนางสาวอุศนีย์ ธูปทอง ผู้อำนวยการสำนักประสานงานโครงการพื้นที่ 4 สำนักงาน กปร. หัวหน้าส่วนราชการและเจ้าหน้าที่ที่ี่เกี่ยวข้องเข้าร่วมการประชุม
รายงาน : ศูนย์ศึกษาการพัฒนาพิกุลทอง อันเนื่องมาจากพระราชดำริ สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 12 กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : ศูนย์ศึกษาการพัฒนาพิกุลทอง อันเนื่องมาจากพระราชดำริ สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 12 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป