ประชุมคัดเลือกผลงานเขตพัฒนาที่ดิน
สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 6
วันอังคารที่ 20 มกราคม พ.ศ. 2558
ห้องประชุม สพข. 6 อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่
เมื่อวันที่ 20 มกราคม พ.ศ. 2558 เวลา 13.30 น. ดร.กาญจนา ชื่นพิชัย ผู้เขี่ยวชาญด้านวางระบบการพัฒนาที่ดิน ได้เป็นประธานการประขุม เพื่อคัดเลือกผลงานเขตพัฒนาที่ดินลุ่มน้ำ การปลูกหญ้าแฝก และโครงการแหล่งน้ำในไร่นานอกเขตชลประทานดีเด่น พ.ศ.2558 ณ ห้องประชุมสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 6 อำเภอแม่ริม จังหวัดเชียงใหม่
รายงาน : สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 6 กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 6 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป