กลุ่มวางแผนการใช้ที่ดิน สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 6
ดำเนินงานพัฒนาที่ดิน
ศึกษาสภาพภูมิประเทศ สำรวจและจำแนกดิน
วันอังคารที่ 20 มกราคม พ.ศ. 2558
จ.แม่ฮ่องสอน
กลุ่มวางแผนการใช้ที่ดิน สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 6 ดำเนินงาน โครงการเขตพัฒนาที่ดิน ปี 2559 บ้านห้วยเคี๊ยะ หมู่ที่ 6 ตำบลแม่ยวม อำเภอแม่สะเรียง จังหวัดแม่ฮ่องสอน, โครงการขยายผลโครงการหลวง ปี 2559 บ้านห้วยทีชะ หมู่ที่ 10 ตำบลสบเมย อำเภอสบเมย จังหวัดแม่ฮ่องสอน และร่วมงาน รณรงค์ไถกลบตอซัง อำเภอแม่สะเรียง อำเภอแม่ลาน้อย จังหวัดแม่ฮ่องสอน ระหว่างวันที่ 12-20 มกราคม พ.ศ. 2558
รายงาน : สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 6 กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 6 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป