สถานีพัฒนาที่ดินแม่ฮ่องสอน
รณรงค์ "งดเผาฝางและตอซังพืช"
วันพุธที่ 14 มกราคม พ.ศ. 2558
บ.ป่าหมาก ม.11 ต.บ้านกาศ อ.แม่สะเรียง จ.แม่ฮ่องสอน
สถานีพัฒนาที่ดินแม่ฮ่องสอน ร่วมดำเนินการจัดงาน โครงการรณรงค์ "งดเผาฝางและตอซังพืช" เพื่อบรรเทาภาวะโลกร้อน ประจำปีงบประมาณ 2558 เมื่อวันที่ 14 มกราคม พ.ศ. 2558 ณ บ้านป่าหมาก หมู่ที่ 11 ตำบลบ้านกาศ อำเภอแม่สะเรียง จังหวัดแม่ฮ่องสอน
รายงาน : นางสาวงามวิไล สายแก้ว นักวิชาการเกษตรปฏิบัติการ สถานีพัฒนาที่ดินแม่ฮ่องสอน สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 6 กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นางสาวงามวิไล สายแก้ว นักวิชาการเกษตรปฏิบัติการ สถานีพัฒนาที่ดินแม่ฮ่องสอน สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 6 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป