สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 12
ศูนย์ศึกษาการพัฒนาพิกุลทอง
ตรวจเยี่ยม เตรียมรับเสด็จ
วันศุกร์ที่ 9 มกราคม พ.ศ. 2558
ต.บางเก่า และต.ปะเสยะวอ อ.สายบุรี จ.ปัตตานี
เมื่อวันที่ 9 มกราคม พ.ศ. 2558 นายปรีชา โพธิ์ปาน ผู้อำนวยการสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 12 และ นางสายหยุด เพ็ชรสุข รักษาการผู้อำนวยการศูนย์ศึกษาการพัฒนาพิกุลทองฯ ลงพื้นที่ ณ ตำบลบางเก่า และตำบลปะเสยะวอ อำเภอสายบุรี จังหวัดปัตตานี เพื่อตรวจเยี่ยมเกษตรกร และจุดรับเสด็จ สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา เจ้าฟ้ามหาจักรีสิรินธร รัฐสีมาคุณากรปิยชาติ สยามบรมราชกุมารี
รายงาน : ศูนย์ศึกษาการพัฒนาพิกุลทอง อันเนื่องมาจากพระราชดำริ สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 12 กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : ศูนย์ศึกษาการพัฒนาพิกุลทอง อันเนื่องมาจากพระราชดำริ สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 12 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป