หน่วยพัฒนาที่ดินที่ 4 สถานีพัฒนาที่ดินเชียงใหม่
ร่วมพิธีมอบถุงพระราชทานและเครื่องกันหนาวฯ
วันพฤหัสบดีที่ 8 มกราคม พ.ศ. 2558
ต.ป่าตุ้ม อ.พร้าว จ.เชียงใหม่
เมื่อวันที่ 8 มกราคม พ.ศ. 2558 หน่วยพัฒนาที่ดินที่ 4 สถานีพัฒนาที่ดินเชียงใหม่ นำโดย นายเฉลิมศักดิ์ เนตรยอง หัวหน้าหน่วยพัฒนาที่ดินที่ 4 ร่วมจัดนิทรรศการ และทำการต้อนรับ นายพลากร สุวรรณรัฐ องคมนตรี และคณะ ตรวจเยี่ยมโครงการสถานีพัฒนาการเกษตรที่สูงตามพระราชดำริ ดอยม่อนล้าน พร้อมมอบถุงพระราชทานและเครื่องกันหนาวให้กับเกษตรกรชาวไทยภูเขา ตำบลป่าตุ้ม อำเภอพร้าว จังหวัดเชียงใหม่
รายงาน : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : สถานีพัฒนาที่ดินเชียงใหม่ สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 6 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป