ศูนย์ปฏิบัติการพัฒนาที่ดินโครงการหลวง
ประชุมติดตามการดำเนินงาน
ประจำเดือนพฤศจิกายน และเดือนธันวาคม 2557
วันอังคารที่ 23 ธันวาคม พ.ศ. 2557
ห้องประชุม ศูนย์โครงการหลวง อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่
คณะเจ้าหน้าที่ศูนย์ปฏิบัติการพัฒนาที่ดินโครงการหลวง นำโดย นางสุพัตรา บุตรพลวง ผู้อำนวยการศูนย์ปฏิบัติการพัฒนาที่ดินโครงการหลวง ได้ดำเนินการประชุม รายงานแผนและผลการปฏิบัติงาน, ประจำเดือนพฤศจิายนและเดือนธันวาคม 2557 และผลการใช้จ่ายเงิน ประจำปีงบประมาณ 2557 ครั้ง 2/2558 ณ ห้องประชุม ศูนย์ปฏิบัติการพัฒนาที่ดินโครงการหลวง ณ ห้องประชุม ศูนย์ปฏิบัติการพัฒนาที่ดินโครงการหลวง อำเภอแม่ริม จังหวัดเชียงใหม่ โดยมี นางสุพัตรา บุตรพลวง ผู้อำนวยการศูนย์ปฏิบัติการพัฒนาที่ดินโครงการหลวง เป็นประธานการประชุม
รายงาน : ศูนย์ปฏิบัติการพัฒนาที่ดินโครงการหลวง สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 6 กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : ศูนย์ปฏิบัติการพัฒนาที่ดินโครงการหลวง สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 6 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป