สถานีพัฒนาที่ดินเชียงใหม่ นำหมอดินอาสา
เข้าฝึกอบรม "การพัฒนาหมอดินอาสาประจำอำเภอ"
โดย สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 6
วันอังคารที่ 23 ธันวาคม พ.ศ. 2557
สพด.เชียงใหม่ ต.ดอนแก้ว อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่
คณะเจ้าหน้าที่สถานีพัฒนาที่ดินเชียงใหม่ นำโดย นายชยุต ราชาตัน ผู้อำนวยการสถานีพัฒนาที่ดินเชียงใหม่ พร้อมด้วยผู้บริหาร
จากหน่วยงานในพื้นที่รับผิดชอบ สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 6 และเจ้าหน้าที่ ร่วมพิธีเปิด และนำหมอดินสาเข้า โครงการอบรม
หลักสูตร การพัฒนาหมอดินอาสาประจำอำเภอ ปีงบประมาณ 2558 โดย สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 6 มี นายปราโมทย์ ยาใจ
ผู้อำนวยการสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 6 ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีดังกล่าวฯ ณ อาคารฝึกอบรมสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 6
รายงาน : สถานีพัฒนาที่ดินเชียงใหม่ สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 6 กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : สถานีพัฒนาที่ดินเชียงใหม่ สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 6 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป