กองการเจ้าหน้าที่ จัดฝึกอบรม
โครงการฝึกอบรมเชิงปฏิบัติการ
หลักสูตร "เทคนิคการเป็นวิทยากร" ระยะที่ 2
วันอังคารที่ 23 ธันวาคม พ.ศ. 2557
พักพิง อิงทาง บูติก โฮเทล อ.เมือง จ.นนทบุรี
กองการเจ้าหน้าที่ นำโดย นางสาวภัทราภรณ์ โสเจยยะ ผู้อำนวยการกองการเจ้าหน้าที่ ดำเนินงาน จัดโครงการฝึกอบรมเชิงปฏิบัติการ หลักสูตร "เทคนิคการเป็นวิทยากร" ระยะที่ 2 ระหว่างวันที่ 22 - 23 ธันวาคม พ.ศ. 2557 ณ พักพิง อิงทาง บูติก โฮเทล อำเภอเมือง จังหวัดนนทบุรี โดยมี อาจารย์จุลชัย จุลเจือ เป็นวิทยากรผู้ทรงคุณวุฒิ
รายงาน : กองการเจ้าหน้าที่ กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : กองการเจ้าหน้าที่ กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป