สถานีพัฒนาที่ดินสุพรรณบุรี
ร่วม ศูนย์ดำรงธรรม อำเภอ...ยิ้มเคลื่อนที่
วันจันทร์ที่ 15 ธันวาคม พ.ศ. 2557
ต.ทับตีเหล็ก อ.เมืองสุพรรณบุรี จ.สุพรรณบุรี
สถานีพัฒนาที่ดินสุพรรณบุรี โดย น.ส.พัชรินทร์ บัวเอี่ยม นักวิชาการเกษตรชำนาญการ และ น.ส.นาฎนภา ลมูลจิตต์ นักวิชาการเกษตร เข้าร่วมดำเนินโครงการศูนย์ดำรงธรรม อำเภอ...ยิ้มเคลื่อนที่ ให้บริการและเผยแพร่งานพัฒนาที่ดิน ณ ศาลาการเปรียญวัดราษฎร์สามัคคี ตำบลทับตีเหล็ก อำเภอเมืองสุพรรณบุรี จังหวัดสุพรรณบุรี โดยมี นายสฤษฎิ์ น้ำค้าง นายอำเภอเมืองสุพรรณบุรี เป็นประธานเปิดโครงการ
รายงาน : สถานีพัฒนาที่ดินสุพรรณบุรี สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 1 กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : สถานีพัฒนาที่ดินสุพรรณบุรี สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 1 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป