องคมนตรีผู้แทนพระองค์ มอบสิ่งของพระราชทาน
และเยี่ยมราษฎร พื้นที่รับผิดชอบของสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 7
วันศุกร์ที่ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2557
บ.ห้วยหยวกป่าโซ อ.แม่ฟ้าหลวง จ.เชียงราย
นายพลากร สุวรรณรัฐ องคมนตรีเป็นผู้แทนพระองค์ ในการมอบสิ่งของพระราชทาน เยี่ยมราษฎรและติดตามผลการดำเนินงาน ในพื้นที่โครงการสถานีพัฒนาการเกษตรที่สูงบ้านห้วยหยวกป่าโซ อำเภอแม่ฟ้าหลวง จังหวัดเชียงราย โดยมี นางสาวเบญจพร ชาครานนท์ ผู้อำนวยการสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 7 ได้พบปะและชี้แจงแนวทางการดำเนินงานของโครงการในพื้นที่สถานีพัฒนาการเกษตรที่สูงบ้านห้วยหยวกป่าโซ เมื่อวันที่ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2557 เวลา 10.00 - 13.30 น.
รายงาน : สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 7 กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 7 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป