หน่วยพัฒนาที่ดินที่ 3 สถานีพัฒนาที่ดินเชียงใหม่
ดำเนินการฝึกอบรมหมอดินอาสาประจำหมู่บ้าน
วันศุกร์ที่ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2557
หอประชุมสำนักงานเกษตรอำเภอแม่แตง จ.เชียงใหม่
หน่วยพัฒนาที่ดินที่ 3 สถานีพัฒนาที่ดินเชียงใหม่ ดำเนินการฝึกอบรมหมอดินอาสาประจำหมู่บ้าน พื้นที่อำเภอแม่แตง หลักสูตร การพัฒนาหมอดินอาสาประจำหมู่บ้าน ปีงบประมาณ 2558 ในวันที่ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2557 ณ หอประชุมสำนักงานเกษตรอำเภอแม่แตง ตำบลสันมหาพน อำเภอแม่แตง จังหวัดเชียงใหม่
รายงาน : นายสหรัฐ จริน เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป สถานีพัฒนาที่ดินเชียงใหม่ สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 6 กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นายสหรัฐ จริน เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป สถานีพัฒนาที่ดินเชียงใหม่ สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 6 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป