ร่วมต้อนรับคณะผู้ตรวจประเมินรางวัลบริการภาครัฐแห่งชาติประจำ พ.ศ. 2557
วันพฤหัสบดีที่ 31 กรกฎาคม พ.ศ. 2557
บ้านหนองนาวัว ตำบลหัวหนอง อำเภอบ้านไผ่ จังหวัดขอนแก่น สำนักงานพัฒนาที่ดิน เขต 5
เมื่อวันที่ 31 กรกฎาคม พ.ศ.2557 นายอภิชาต จงสกุล อธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน พร้อมด้วยนางตุลญา จงสกุล ผู้อำนวยการกองแผนงาน นายภิญโญ สุวรรณชนะ ผู้
อำนวยการสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 5 นางณัฐิยา หิรัญวัฒน์ศิริ ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาระบบบริหาร นางปราณี สีหบัณฑ์ ผู้เชี่ยวชาญด้านวางระบบการพัฒนาที่ดิน
พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่กรมพัฒนาที่ดินในพื้นที่ สพข.5 ร่วมต้อนรับคณะผู้ตรวจประเมินรางวัลบริการภาครัฐแห่งชาติประจำ พ.ศ. 2557 ของสำนักงาน ก.พ.ร. ตรวจประเมิน
ณ พื้นที่จริง (Site Visit) รางวัลบูรณาการการบริการที่เป็นเลิศ ผลงานเรื่อง การพัฒนาข้าวดินเค็มอย่างมีส่วนร่วม ณ บ้านหนองนาวัว ตำบลหัวหนอง อำเภอบ้านไผ่ จังหวัดขอนแก่น สำนักงานพัฒนาที่ดิน เขต 5
รายงาน : นางสาวสิริบังอร เธียรชาติอนันต์ นักวิชาการเผยแพร่ปฏิบัติการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : กลุ่มพัฒนาระบบบริหาร กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป