โครงการฝึกอบรมหลักสูตร"พัฒนาคุณภาพการให้บริการแผนที่และข้อมูลแผนที่"
วันพุธที่ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2557
ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารสำนักวิทยาศาสตร์เพื่อการพัฒนาที่ดิน กรมพัฒนาที่ดิน
วันพุธที่ 30 กรกฎาคม พ.ศ.2557 เวลา 9.00 น. นายอภิชาต จงสกุล อธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน เป็นประธานเปิดโครงการฝึกอบรมหลักสูตร"พัฒนาคุณภาพการให้บริการแผนที่และข้อมูลแผนที่" เพื่อเสริมสร้างให้ผู้เข้ารับการฝึกอบรมตระหนักถึงวินัยข้าราชการพลเรือน เสริมสร้างคุณธรรมและจริยธรรมในการให้บริการ และให้ได้รับความรู้ความเข้าใจ ในเรื่องการพัฒนาคุณภาพการให้บริการ โดยมีวิทยากรจากหน่วยงานภาครัฐ และกองการเจ้าหน้าที่ กรมพัฒนาที่ดิน บรรยาย อภิปรายแลกเปลี่ยนความคิดเห็น และฝึกปฏิบัติ รวม 13 ชั่วโมง
รายงาน : นางสาวสิริบังอร เธียรชาติอนันต์ นักวิชาการเผยแพร่ปฏิบัติการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นายอตินันท์ บุญลาโภ เจ้าหน้าที่ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป