งานกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ร่วมใจ คืนความสุขสู่ประชาชน
วันเสาร์ที่ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2557
สหกรณ์การเกษตรเวียงสา จังหวัดน่าน
วันที่ 12 กรกฎาคม พ.ศ.2557 นายสมควร ณ ลำปาง ผู้อำนวยการสถานีพัฒนาที่ดินน่าน เข้าร่วมพิธีเปิดงานกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ร่วมใจ คืนความสุขสู่ประชาชน โดยสถานีพัฒนาที่ดินน่าน ร่วมกับสหกรณ์จังหวัดน่าน จัดกิจกรรมสร้างความปรองดองร่วมกับศูนย์ปรองดองในระดับพื้นที่ และการจำหน่ายสินค้าสหกรณ์ราคายุติธรรมเพื่อลดค่าครองชีพของประชาชน ณ สหกรณ์เวียงสา จำกัด ตำบลอ่ายนาไลย อำเภอเวียงสา จังหวัดน่าน ซึ่งจัดขึ้นระหว่างวันที่ 12 - 13 กรกฎาคม 2557 ที่ผ่านมา
รายงาน : นางสาวสิริบังอร เธียรชาติอนันต์ นักวิชาการเผยแพร่ปฏิบัติการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : สถานีพัฒนาที่ดินน่าน สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 7 กรมพัฒนาที่ดิน
ข้อมูล : สถานีพัฒนาที่ดินน่าน สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 7 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป