ประชุมเตรียมความพร้อมการจัดงาน "กระทรวงเกษตรและสหกรณ์ร่วมใจ คืนความสุขสู่ประชาชน" ครั้งที่ 2/2557
วันอังคารที่ 8 กรกฎาคม พ.ศ. 2557
ห้องประชุม 134-135 กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
นางกุลรัศมิ์ อนันต์พงษ์สุข รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดินด้านบริหาร เข้าร่วมประชุมเตรียมความพร้อมการจัดงาน "กระทรวงเกษตรและสหกรณ์ร่วมใจ คืนความสุขสู่ประชาชน" ครั้งที่ 2/2557 โดยมีนายชวลิต ชูขจร ปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์เป็นประธาน และผู้ที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุม
เพื่อพิจารณารูปแบบ แผนผังการจัดงาน กระทรวงเกษตรและสหกรณ์ร่วมใจ คืนความสุขสู่ประชาชน และกำหนดการจัดงานในแต่ละวัน
รายงาน : นางสาวสิริบังอร เธียรชาติอนันต์ นักวิชาการเผยแพร่ปฏิบัติการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นายอตินันท์ บุญลาโภ เจ้าหน้าที่ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป