พิธีปิดการฝึกอบรมภายใต้กรอบความร่วมมือด้านการเกษตรไทย - ภูฏาน
วันศุกร์ที่ 13 มิถุนายน พ.ศ. 2557
ห้องประชุม ชั้น 2 กรมพัฒนาที่ดิน
นางสาวภัทราภรณ์ โสเจยยะ ผู้อำนวยการกองการเจ้าหน้าที่เป็นประธานในพิธีปิดการฝึกอบรม Techniques for Soil Survey and Classification in Watershed Area ภายใต้กรอบความร่วมมือด้านการเกษตรไทย - ภูฏาน พร้อมทั้งมอบประกาศนียบัตรให้กับคณะเจ้าหน้าภูฏานซึ่งผ่านการอบรมฯ โดยมี ผู้เกี่ยวข้องเข้าร่วมฯ
รายงาน : นางสาวสิริบังอร เธียรชาติอนันต์ นักวิชาการเผยแพร่ปฏิบัติการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นายอตินันท์ บุญลาโภ เจ้าหน้าที่ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป