ร่วมแสดงความยินดี วันคล้ายวันสถาปนากรมชลประทาน ครบรอบ 112 ปี
วันพฤหัสบดีที่ 12 มิถุนายน พ.ศ. 2557
กรมชลประทาน สามเสน กรุงเทพฯ
นางเพ็ญศรี หมื่นสังข์ เลขานุการกรม เป็นผู้แทนกรมพัฒนาที่ดิน มอบดอกไม้แสดงความยินดี เนื่องในวันคล้ายวันสถาปนากรมชลประทาน ครบรอบ 112 ปี โดยมี นายเลิศวิโรจน์ โกวัฒนะ อธิบดีกรมชลประทานรับมอบดอกไม้แสดงความยินดี
รายงาน : นางสาวสิริบังอร เธียรชาติอนันต์ นักวิชาการเผยแพร่ปฏิบัติการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นายอตินันท์ บุญลาโภ เจ้าหน้าที่ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป