ถวายราชสักการะพระบรมราชานุสาวรีย์พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรมหาอานันทมหิดล
วันจันทร์ที่ 9 มิถุนายน พ.ศ. 2557
วัดสุทัศนเทพวราราม กรุงเทพฯ
นายพีรวัฒน์ กุญจร ผู้อำนวยการกลุ่มสารบรรณ พร้อมด้วยนายบุญชู อัญญะโพธิ์ นายกรชพล ชำนิปั้น และนายวริทธิ์นันท์ จันทรารมณ์ กลุ่มสารบรรณ สำนักงานเลขานุการกรม
เป็นตัวแทนกรมพัฒนาที่ดิน นำพวงมาลาไปถวายราชสักการะพระบรมราชานุสาวรีย์ พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรมหาอานันทมหิดล เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตของพระบาทสมเด็จพระปรเมนทรมหาอานันทมหิดล
รายงาน : นางสาวสิริบังอร เธียรชาติอนันต์ นักวิชาการเผยแพร่ปฏิบัติการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นายอตินันท์ บุญลาโภ เจ้าหน้าที่ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป