ประชุมติดตามงานในพื้นที่สถานีพัฒนาที่ดิน พัทลุง
และตรวจเยี่ยมศูนย์ถ่ายทอดเทคโนโลยีการพัฒนาที่ดินตามแนวเศรษฐกิจพอเพียง
วันศุกร์ที่ 18 เมษายน พ.ศ. 2557
จ. พัทลุง
นางกุลรัศมิ์ อนันต์พงษ์สุข รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน ประชุมติดตามงานในพื้นที่สถานีพัฒนาที่ดิน พัทลุง และตรวจเยี่ยมศูนย์ถ่ายทอดเทคโนโลยีการพัฒนาที่ดินตามแนวเศรษฐกิจพอเพียง นายทนงค์ แสงเกิด ม.3 ต. เขาย่า อ. ศรีบรรพต จ. พัทลุง
รายงาน : นางสาวสำราญ คมศรี นักวิชาการเผยแพร่ชำนาญการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นางสาวสำราญ คมศรี นักวิชาการเผยแพร่ชำนาญการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป