ข่าว : สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 7
ร่วมบำบัดทุกข์ บำรุงสุ สร้างร้อยยิ้มให้ประชาชนน่าน ครั้งที่ 8/2562
วันพฤหัสบดีที่ 27 มิถุนายน พ.ศ. 2562
หอประชุมที่ว่าการอำเภอแม่จริม ตำบลหนองแดง อำเภอแม่จริม จังหวัดน่าน
วันพฤหัสบดีที่ 27 มิถุนายน พ.ศ. 2562 สถานีพัฒนาที่ดินน่าน สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 7 ร่วมกิจกรรมโครงการ "หน่วยบำบัดทุกข์ บำรุงสุ สร้างร้อยยิ้มให้ประชาชน" ครั้งที่ 8/2562 โดยนายวรกิตติ ศรีทิพากร ผู้ว่าราชการจังหวัดน่านเป็นประธานในพิธี มีหน่วยงานราชการ หน่วยงานรัฐวิสาหกิจให้บริการด้านต่างๆแก่ประชาชน ซึ่งสถานีพัฒนาที่ดินน่านได้ร่วมจัดนิทรรศการ ให้บริการสารเร่ง พด.และน้ำหมักชีวภาพ ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอแม่จริม ตำบลหนองแดง อำเภอแม่จริม จังหวัดน่าน มีเกษตรกรและประชาชนสนใจเข้ารับบริการจำนวน 112 ราย
รายงาน : สถานีพัฒนาที่ดินน่าน สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 7 กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : สถานีพัฒนาที่ดินน่าน สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 7 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
รายการก่อนหน้า : รายการหลัก : รายการถัดไป