ข่าว : สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 7
สถานีพัฒนาที่ดินน่าน ร่วมให้การต้อนรับ
ที่ปรึกษาปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์
วันอังคารที่ 9 มิถุนายน พ.ศ. 2558
อ.บ่อเกลือ จ.น่าน
เมื่อวันที่ 9 มิถุนายน พ.ศ. 2558 สถานีพัฒนาที่ดินน่าน นำโดย นายสมควร ณ ลำปาง ผู้อำนวยการสถานีพัฒนาที่ดินน่าน และหน่วยงานในสังกัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ร่วมให้การต้อนรับและบรรยายสรุปผลการดำเนินงานโครงการศูนย์ภูฟ้าพัฒนา ตามพระราชดำริ จังหวัดน่าน และโครงการสร้างป่าสร้างรายได้ แก่ พลเอกภุชงค์ รัตนวรรณ ที่ปรึกษาปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ในโอกาสที่ท่านมาติดตามผลความก้าวหน้าการพัฒนาศูนย์ภูฟ้าพัฒนา ตามพระราชดำริของสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อำเภอบ่อเกลือ จังหวัดน่าน
รายงาน : สถานีพัฒนาที่ดินน่าน สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 7 กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : สถานีพัฒนาที่ดินน่าน สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 7 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
รายการก่อนหน้า : รายการหลัก : รายการถัดไป