ข่าว : สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 7
สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 7
ร่วมประชุม การสร้างป่าสร้างรายได้แก่เกษตรกร
วันพุธที่ 22 เมษายน พ.ศ. 2558
ห้องประชุม สพข. 7 ต.ดูใต้ อ.เมือง จ.น่าน
เมื่อวันที่ 22 เมษายน พ.ศ. 2558 ณ ห้องประชุมสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 7 ตำบลดูใต้ อำเภอเมือง จังหวัดน่าน สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 7 นำโดย นางสาวเบญจพร ชาครานนท์ ผู้อำนวยสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต7 ร่วมประชุมกับส่วนงานราชการสังกัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ในพื้นที่จังหวัดน่าน ซึ่งจะต้องสนับสนุนการดำเนินงาน โครงการสร้างป่าสร้างรายได้ ในพื้นที่ 6 หมู่บ้าน ตำบลภูฟ้า อำเภอบ่อเกลือ จังหวัดน่าน ที่ได้มีการขอคืนพื้นที่จากราษฎรในพื้นที่ และหารือการดำเนินงานในพื้นที่ดังกล่าว
รายงาน : สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 7 กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 7 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
รายการก่อนหน้า : รายการหลัก : รายการถัดไป