ข่าว : สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 7
สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 7
แนะนำ สถานที่ท่องเที่ยวต้อนรับลมหนาว
วันจันทร์ที่ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2557
สพข. 7
หนาวนี้ ขอเชิญชวนผู้คนที่สนใจ ใคร่อยากสัมผัสความหนาว สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 7 ขอแนะนำสถานที่ท่องเที่ยวแห่งใหม่ "ภูฟ้าพัฒนา อ.บ่อเกลือ จ.น่าน " หนาวนี้ใครอยากมากระชิบรักที่น่าน ชาว สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 7 นำทีมโดย นางสาวเบญจพร ชาครานนท์ ผู้อำนวยการสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 7 และชาวน่าน ขอต้อนรับ ทุกท่าน
รายงาน : สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 7 กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 7 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
รายการก่อนหน้า : รายการหลัก : รายการถัดไป