ข่าว : สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 5
สถานีพัฒนาที่ดินอุดรธานี ร่วมงานพิธีวันคล้ายวันสวรรคต สมเด็จพระนเรศวรมหาราช
วันจันทร์ที่ 25 เมษายน พ.ศ. 2565
หอประชุมทองใหญ่ ศาลากลางจังหวัดอุดรธานี จังหวัดอุดรธานี
วันที่ 28 เมษายน พ.ศ. 2565 เวลา 08.30 น. ผู้อำนวยสถานีพัฒนาที่ดินอุดรธานี พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สถานีพัฒนาที่ดินอุดรธานี ทำหน้าที่ผู้แทนหมวดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์จังหวัดอุดรธานี ร่วมงานพิธีวันคล้ายวันสวรรคต สมเด็จพระนเรศวรมหาราช ประจำปี ๒๕๖๕ เพื่อน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ผู้ทรงกอบกู้เอกราชของไทยและทำนุบำรุงบ้านเมืองให้เจริญรุ่งเรืองทั้งทางด้านเศรษฐกิจ สังคม ศิลปวัฒนธรรม โดยมีท่านผู้ว่าราชการจังหวัดอุดรธานี นายสยาม ศิริมงคล ประธานวางพวงมาลาและกล่าวถวายราชสดุดีเฉลิมพระเกียรติ ณ หอประชุมทองใหญ่ ศาลากลางจังหวัดอุดรธานี
รายงาน : สถานีพัฒนาที่ดินอุดรธานี สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 5 กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : สถานีพัฒนาที่ดินอุดรธานี สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 5 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
รายการก่อนหน้า : รายการหลัก : รายการถัดไป