ข่าว : สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 3
สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 3 ใช้มาตรการเข้มป้องกัน COVID-19
วันพฤหัสบดีที่ 9 เมษายน พ.ศ. 2563
สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 3 ต.จอหอ อ.เมือง จ.นครราชสีมา
วันพฤหัสบดีที่ 9 เมษายน พ.ศ. 2563 สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 3 และสถานีพัฒนาที่ดินนครราชสีมา ใช้มาตรการป้องกันโรคระบาด COVID-19 โดยการตั้งจุดคัดกรอง เจ้าหน้าที่ และบุคคลที่เดินทางเข้า-ออกสำนักงานพัฒนาที่เขต 3และสถานีพัฒนาที่ดินนครราชสีมา โดยให้ เข้า-ออกประตูทางเดียว และตรวจวัดอุณหภูมิร่างกาย โดยมีผู้ผ่านเข้า-ออก จำนวนกว่า 60 คน เข้ารับการตรวจคัดกรอง โดยการตรวจไม่พบเจ้าหน้าที่มีไข้ และมีอุณหภูมิในร่างกายเป็นปกติ เพื่อป้องกันการติดเชื้อไวรัสโควิด 2019 ณ บริเวณประตูทางเข้าด้านหน้าสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 3 ต.จอหอ อ.เมือง จ.นครราชสีมา
รายงาน : สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 3 กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 3 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
รายการก่อนหน้า : รายการหลัก : รายการถัดไป