กรมพัฒนาที่ดิน ร่วมประชุมคณะทำงานกลั่นกรองการกำกับการประเมินผลการปฏิบัติราชการของส่วนราชการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์
วันพุธที่ 17 กรกฎาคม พ.ศ. 2567
ณ ห้องประชุม 134-135 กระทรวงเกษตรและสหกรณ์ กรุงเทพฯ
วันพุธที่ 17 กรกฎาคม พ.ศ. 2567 เวลา 13.30 น. ดร.สุมิตรา วัฒนา รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดินด้านบริหาร พร้อมด้วยนางสาววิเศษลักษณ์ พงษ์จันทร์ ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาระบบบริหาร ร่วมประชุมคณะทำงานกลั่นกรองการกำกับการประเมินผลการปฏิบัติราชการของส่วนราชการในกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ครั้งที่ 1/2567 โดยมี ดร.พรเทพ ศรีธนาธร ผู้ช่วยปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เป็นประธานการประชุม รองหัวหน้าส่วนราชการในสังกัดกระทรวงเกษตรฯ ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาระบบบริหาร ในฐานะคณะทำงานฯ และผู้เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุม 134-135 กระทรวงเกษตรและสหกรณ์ การประชุมครั้งนี้เพื่อรับทราบกรอบการประเมินผลการปฏิบัติราชการของส่วนราชการตามมาตรการปรับปรุงประสิทธิภาพในการปฏิบัติราชการ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2568 และตัวชี้วัดสำหรับติดตามผลการดำเนินงาน (Monitor KPIs) พร้อมพิจารณารายละอียดการขอปรับเปลี่ยนรายละเอียดตัวชี้วัดตามมาตรการปรับปรุงประสิทธิภาพในการปฏิบัติราชการ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ในรอบ 12 เดือน เพื่อเสนอคณะกรรมการกำกับการประเมินผลการปฏิบัติราชการของส่วนราชการในกระทรวงเกษตรและสหกรณ์เห็นชอบต่อไป
รายงาน : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป