อธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน ปราโมทย์ ยาใจ ร่วมการประชุมประชุมและหารือเรื่องโครงการปุ๋ยคนละครึ่ง
วันจันทร์ที่ 8 กรกฎาคม พ.ศ. 2567
ณ ห้องประชุม 134-135 กระทรวงเกษตรและสหกรณ์ กรุงเทพฯ
วันจันทร์ที่ 8 กรกฎาคม พ.ศ. 2567 เวลา 10.00 น. นายปราโมทย์ ยาใจ อธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน ร่วมการประชุมและหารือเรื่องโครงการปุ๋ยคนละครึ่ง โดยมี ร้อยเอก ธรรมนัส พรหมเผ่า รัฐมนตรีว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เป็นประธาน นายอรรถกร ศิริลัทธยากร รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ นายประยูร อินสกุล ปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ และผู้บริหารหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วม ณ ห้องประชุม 134-135 กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
รายงาน : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป