อธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน ปราโมทย์ ลงคะแนนสรรหาและเลือกตั้งกรรมการสหกรณ์กรมพัฒนาที่ดิน 2567
วันอังคารที่ 6 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567
ณ บริเวณพื้นที่โรงซ่อมยานพาหนะ ชั้น 1 อาคาร 2 กรมพัฒนาที่ดิน เขตจตุจักร กรุงเทพฯ
วันอังคารที่ 6 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 เวลา 09.30 น. นายปราโมทย์ ยาใจ อธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน ลงคะแนนสรรหากรรมการดำเนินการสหกรณ์ออมทรัพย์กรมพัฒนาที่ดิน จำกัด ชุดที่ 59 ประจำปี 2567 ซึ่งเป็นการสรรหาและเลือกตั้งแทนกรรมการดำเนินการผู้ที่ครบวาระในปี 2566 โดยมี ดร.อาทิตย์ ศุขเกษม นายอนุวัชร โพธินาม และ ดร.สุมิตรา วัฒนา รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน ผู้อำนวยการกอง/สำนัก ข้าราชการ ลูกจ้างประจำ ในสังกัด ในฐานะสมาชิกสามัญ เข้าร่วมลงคะแนน ณ บริเวณพื้นที่โรงซ่อมยานพาหนะ ชั้น 1 อาคาร 2 กรมพัฒนาที่ดิน เขตจตุจักร กรุงเทพฯ
รายงาน : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป