รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน อนุวัชร ตรวจเยี่ยม สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 5 มอบนโยบายพัฒนาบุคลากรและหน่วยงานขับเคลื่อนงานตามภารกิจอย่างมีประสิทธิภาพ
วันเสาร์ที่ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567
ณ ห้องประชุมแก่นดิน สถานีพัฒนาที่ดินขอนแก่น สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 5 อำเภอเมือง จังหวัดขอนแก่น
วันเสาร์ที่ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 นายอนุวัชร โพธินาม รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดินด้านปฏิบัติการ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมสำนักงานพัฒนาที่ดิน เขต 5 (สพข. 5) โดยมีนายบุญช่วย ช่วยระดม ผู้อำนวยการสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 5 ผู้อำนวยการสถานีพัฒนาที่ดิน ข้าราชการ และเจ้าหน้าที่ สพข. 5 ร่วมให้การต้อนรับ ณ ห้องประชุมแก่นดิน สถานีพัฒนาที่ดินขอนแก่น สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 5 อำเภอเมือง จังหวัดขอนแก่น โดยรองอธิบดีฯได้มอบแนวทางการทำแผนพัฒนาเชื่อมโยงการใช้เครื่องมือในการบริหารและพัฒนา ระดมความคิดเห็นและฝึกปฏิบัติ โดยใช้เครื่องมือการพัฒนางานและบุคลากรต่างๆ มาเพื่อขับเคลื่อนการดำเนินงานให้มีประสิทธิภาพและบรรลุวัตถุประสงค์ตอบสนองนโยบายของกรมพัฒนาที่ดิน กระทรวงเกษตรและสหกรณ์ต่อไป
รายงาน : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป