อธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน ปราโมทย์ ร่วมพิธีมอบตราสัญลักษณ์งานเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567
วันพุธที่ 31 มกราคม พ.ศ. 2567
ณ โถงหน้ามุกอาคาร 1 ชั้น 1 (ฝั่งกองคลัง) กระทรวงเกษตรและสหกรณ์ กรุงเทพฯ
วันพุธที่ 31 มกราคม พ.ศ. 2567 เวลา 09.00 น. นายปราโมทย์ ยาใจ อธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน ร่วมพิธีมอบตราสัญลักษณ์งานเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 โดยมี ร้อยเอก ธรรมนัส พรหมเผ่า รัฐมนตรีว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เป็นประธาน เพื่อให้หน่วยงานผู้ที่รับมอบตราสัญลักษณ์ นำตราสัญลักษณ์ไปประดับที่หน่วยงาน พร้อมทั้งขยายผลให้ประชาชนเข้าใจและมีส่วนร่วมในการจัดงานเฉลิมพระเกียรติฯ อย่างต่อเนื่องและกว้างขวาง ตลอดปี พ.ศ. 2567 เพื่อเป็นการน้อมสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ และแสดงออกถึงความจงรักภักดีพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ณ โถงหน้ามุกอาคาร 1 ชั้น 1 (ฝั่งกองคลัง) กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
รายงาน : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป