รองอธิบดีกรมพัมนาที่ดิน อาทิตย์ ขึ้นเหนือตรวจเยี่ยม สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 8 ย้ำแนวทางการปฏิบัติงานตามนโยบายหลักของกรมพัฒนาที่ดินและกระทรวงเกษตรและสหกรณ์
วันจันทร์ที่ 29 มกราคม พ.ศ. 2567
ณ ห้องประชุมสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 8 จ.พิษณุโลก
วันจันทร์ที่ 29 มกราคม พ.ศ. 2567 ดร.อาทิตย์ ศุขเกษม รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดินด้านวิชาการ ตรวจติดตามการดำเนินงานสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 8 พร้อมรับฟังรายงานผลการดำเนินงานของหน่วยงานในสังกัดฯ โอกาสนี้ ดร.อาทิตย์ ได้แสดงความยินดีกับ นางสุพัตรา บุรีรัตน์ ผู้อำนวยการสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 8 พร้อมมอบแนวทางในการปฏิบัติงาน การแก้ไขปัญหา และอุปสรรคต่าง ๆ เพื่อให้การดำเนินงานบรรลุเป้าหมายตามนโยบายหลักของกรมพัฒนาที่ดินและกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ให้เกิดผลสำเร็จอย่างมีประสิทธิภาพ โดยมีผู้อำนวยการสถานีพัฒนาที่ดินในสังกัด ผอ.กลุ่ม/ฝ่าย ข้าราชการและเจ้าหน้าที่ในสังกัดสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 8 ให้การต้อนรับ ณ ห้องประชุมสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 8 พิษณุโลก
รายงาน : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 8 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป